Leita í fréttum mbl.is

Ný alţjóđleg skákstig

Ný alţjóđleg skákstig eru komin út og taka ţau gildi á morgun. "Gömlu mennirnir" Jóhann Hjartarson (2571) og Helgi Ólafsson (2555) eru stighćstir. Hannes Hlífar Stefánsson (2548) er ţriđji. Arnaldur Loftsson (1956) er stigahćstur ellefu nýliđa. Vignir Vatnar Stefánsson (63) hćkkar mest allra frá mars-listanum. Magnus Carlsen (2881) er langstigahćsti skákmađur heims.

Stigalistinn fylgir međ sem PDF-viđhengi.

Topp 20:

Ţađ er ónvenju miklar sviptingar ađ ţessu sinni sem skýrist á ađ bćđi N1 Reykjavíkurskákmótiđ og Íslandsmót skákfélaga voru reiknuđ til stiga ţennan mánuđin 

 

No.NameTitapr.14GmsDiff.
1Hjartarson, JohannGM25713-9
2Olafsson, HelgiGM2555149
3Stefansson, HannesGM2548137
4Steingrimsson, HedinnGM253700
5Gretarsson, Hjorvar SteinnGM25301419
6Arnason, Jon LGM250223
7Kristjansson, StefanGM249414-9
8Danielsen, HenrikGM248125-20
9Gretarsson, Helgi AssGM246227
10Thorfinnsson, BragiIM245941
11Thorsteins, KarlIM245636
12Kjartansson, GudmundurIM244014-1
13Thorhallsson, ThrosturGM2437142
14Gunnarsson, ArnarIM243541
15Gunnarsson, Jon ViktorIM242645
16Olafsson, FridrikGM240600
17Thorfinnsson, BjornIM2389130
18Arngrimsson, DagurIM2386144
19Ulfarsson, Magnus OrnFM23804-4
20Johannesson, Ingvar ThorFM23724-5

 
Nýliđar

Ellefu nýliđar eru á listanum nú sem óvenjulega mikiđ. Arnaldur Loftsson (1956) er stigahćstur ţeirra en í nćstum sćtum eru Snorri Ţór Sigurđsson (1925) og Kristinn J. Sigurţórsson (1765).

 

No.NameTitapr.14GmsDiff.
1Loftsson, Arnaldur 195691956
2Sigurdsson, Snorri Thor 1925101925
3Sigurthorsson, Kristinn J 1765161765
4Johannesson, Jon 1764111764
5Hallsson, Jon Eggert 1691101691
6Helgason, Jon Thor 1620101620
7Taylor, Dagbjartur 1534101534
8Briem, Hedinn 147691476
9Kristjansson, Halldor Atli 1351151351
10Thoroddsen, Bragi Thor 130491304
11Unnsteinsson, Oddur Thor 1207121207


Mestu hćkkanir


Vignir Vatnar Stefánsson (63) hćkkar mest frá mars-listanum. Í nćstum sćtum eru Karl Egill Steingrímsson (61) og Birkir Karl Sigurđsson (52).

 

No.NameTitapr.14GmsDiff.
1Stefansson, Vignir Vatnar 19071363
2Steingrimsson, Karl Egill 17241261
3Sigurdsson, Birkir Karl 17901152
4Heimisson, Hilmir Freyr 18101249
5Thorgeirsson, Jon Kristinn 19281245
6Fridgeirsson, Dagur Andri 1847944
7Jonsson, Gauti Pall 16621244
8Jonasson, Hordur 15701144
9Johannesson, Oliver 21571442
10Thorhallsson, Simon 1674938

 
Stigahćstu skákkonar landsins

Lenka Ptácníková (2267) er langstigahćst skákkona landsins. Í nćstum sćtum eru Guđlaug Ţorsteinsdóttir (2005) og Hallgerđur Helga Ţorsteinsdóttir (1982).

 

No.NameTitapr.14GmsDiff.
1Ptacnikova, LenkaWGM22671428
2Thorsteinsdottir, GudlaugWFM200512-51
3Thorsteinsdottir, Hallgerdur 19821115
4Ingolfsdottir, Harpa 196500
5Finnbogadottir, Tinna Kristin 1930129
6Johannsdottir, Johanna Bjorg 185610-9
7Kristinardottir, Elsa Maria 183088
8Birgisdottir, Ingibjorg 17791-3
9Helgadottir, Sigridur Bjorg 175800
10Fridthjofsdottir, Sigurl. Regina 1757321


Stigahćstu ungmenni landsins (1994 og síđar)

Oliver Aron Jóhannesson (2157) er stigahćsta ungmenni landsins. Í nćstum sćtum eru Dagur Ragnarsson (2129) og Nökkvi Sverrisson (2082).

Ţađ er afar ánćgjulegt ađ sjá öll ungmennin eiga reiknađar skákir og ekki síđur ađ allir hćkkuđu vel á stigum!

 

No.Nameapr.14GmsB-dayDiff.
1Johannesson, Oliver215714199842
2Ragnarsson, Dagur212913199724
3Sverrisson, Nokkvi208212199416
4Karlsson, Mikael Johann207313199522
5Hardarson, Jon Trausti206514199732
6Johannsson, Orn Leo201512199416
7Thorgeirsson, Jon Kristinn192812199945
8Stefansson, Vignir Vatnar190713200363
9Sigurdarson, Emil190310199636
10Fridgeirsson, Dagur Andri18479199544

 
Stigahćstu öđlingar landsins (fćddir 1954 eđa fyrr)

Friđrik Ólafsson (2406) er sem fyrr stigahćsti öđlingur landsins. Í nćstum sćtum eru Krsitján Guđmundsson (2289) og Áskell Örn Kárason (2253).

 

No.Nameapr.14GmsB-dayDiff.
1Olafsson, Fridrik2406019350
2Gudmundsson, Kristjan2289219530
3Karason, Askell O225341953-5
4Kristinsson, Jon2253141942-37
5Einarsson, Arnthor2222219463
6Thorsteinsson, Bjorn220311940-3
7Viglundsson, Bjorgvin2193019460
8Thorvaldsson, Jon2164119494
9Gunnarsson, Gunnar K2158319332
10Briem, Stefan214821938-4


Reiknuđ skákmót

  • N1 Reykjavíkurskákmótiđ
  • Íslandsmót skákfélaga, 1.-4. deild

Stigahćstu skákmenn heims

Magnus Carlsen (2881) er langstigahćsti skákmađur heims, Levon Aronian (2812) og Vishy Anand (2785) er kominn alla leiđina í ţriđja sćti eftir frábćra frammistöđu á áskorendamótinu.

Topplistann má finna hér.


Skrár tengdar ţessari bloggfćrslu:

« Síđasta fćrsla | Nćsta fćrsla »

Bćta viđ athugasemd

Ekki er lengur hćgt ađ skrifa athugasemdir viđ fćrsluna, ţar sem tímamörk á athugasemdir eru liđin.

Síðan

Skák.is
Skák.is

Skák.is, skákfréttavefur Íslands. Gunnar Björnsson er ritsjóri vefsins.

 

RSS-straumar

Erlendar vefsíður

Helstu erlendu fréttasíđurnar

Chessdom

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Chess24

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

FIDE

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Heimsóknir

Flettingar

  • Í dag (6.8.): 25
  • Sl. sólarhring: 55
  • Sl. viku: 280
  • Frá upphafi: 8706218

Annađ

  • Innlit í dag: 24
  • Innlit sl. viku: 222
  • Gestir í dag: 21
  • IP-tölur í dag: 21

Uppfćrt á 3 mín. fresti.
Skýringar

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband