Leita í fréttum mbl.is

Kristófer Gautason Íslandsmeistari barna (uppfćrt)

Kristófer Gautason Íslandsmeistari barnaKristófer Gautason, Vestmannaeyjum, er Íslandsmeistari barna en mótiđ fór fram sl. laugardag. Í 2.-3. sćti urđu Dagur Ragnarsson og Theodór Örn Inisso Rocha, báđir úr Rimaskóla međ 7 vinninga.  Ţeir háđu aukakeppni um hvor fylgdi Kristófer á NM í skólaskák og ţar hafđi Dagur betur.  Hildur Berglind Jóhannsdóttir varđ Íslandsmeistari stúlkna 10 ára og yngri.   Góđur árangur Eyjamanna vekur athygli en ţrír sigurvegarar í alls sex aldursflokkum eru frá Vestmanneyjum og greinilegt ađ ţar er unniđ gott ćskulýđsstarf.

19 myndum hefur til viđbótar veriđ bćtt viđ á myndaalbúm mótsins en nú má finna ţar alls 52 myndir.  Auk ţess eru vćntanlegar af Eyjapeyjum en ţeir gátu ekki veriđ viđstaddir verđlaunaafhendinguna til ađ missa ekki af Herjólfi.   

HIldur Berglind Íslandsmeistari stúlkna

Verđlaunahafar mótsins eru sem hér segir:

Sigurvegarar árganga:

2002 Ingi Brjánsson (leikskóli) 4v.
2001 Hilmir Hrafnsson Borgarskóli 4,5 v.
2000 Ágúst Már Ţórđarson Vestmannaeyjum 5 v.
1999 Róbert Aron Eysteinsson TV 5,5 v.
1998 Mikael Máni Freysson Hallormsstađ 6 v.
1997 Kristófer Gautason TV 7,5 v.
 
Stúlkur:
1. Hildur Berglind Jóhannsdóttir Helli 5.5 v.
2. Tinna Ósk Rúnarsdóttir Hrafnagilsskóla 4,5 v. 30,5 stig.
3. Sóley Lind Pálsdóttir  TG 4,5 v 25,5 stig
4. Sonja María Friđriksdóttir Hjallaskóla 4,5 v. 22 stig.
 
Sigurvegarar:

1. Kristófer Gautason TV 7,5 vinningar Íslandsmeistari Barna.
2. Dagur Ragnarsson Fjölni 7 v. 34 stig.
3. Theodór Inissio Rocha Fjölni 7 v. 33,5 stig.
 
Dagur Ragnarsson vann Theodór 2-0 í einvígi um laust sćti á NM í skólaskák nú í febrúar.

Myndbandsbút frá mótinu má finna hér.

 

Lokastađan: 

 

RöđNafnÁrFélag/skóliVinn.
  1  Kristófer Gautason             1997TV                  7.5     
  2  Dagur Ragnarsson               1997Fjölnir             7       
  3  Theodór Örn Inisso Rocha       1997Rimaskóli           7       
  4  Jón Trausti Harđarson          1997Fjölnir             6.5     
  5  Patrekur Ţórsson               1997Fjölnir             6       
  6  Ársćll Ingi Guđjónsson         1997TV                  6       
  7  Mikael Máni Freysson           1998Hallormsstađaskóli  6       
  8  Sćţór Atli Harđarson           1998Ölduselsskóli       6       
  9  Óliver Aron Jóhannesson        1998Fjölnir             6       
 10  Pétur Pálmi Harđarsson         1998Breiđargerđisskóli  6       
 11  Tómas Kjartansson              1997TV                  6       
 12  Andri Freyr Björgvinsson       1997SA                  6       
 13  Róbert Aron Eysteinsson        1999TV                  5.5     
 14  Hildur Berglind Jóhannsdóttir  1999Salaskóli           5.5     
 15  Jóhannes Guđmundsson           1998Kársnesskóli        5.5     
 16  Kristófer Jóel Jóhannsson      1999Fjölnir             5       
 17  Ágúst Már Ţórđarson            2000TV                  5       
 18  Skúli Guđmundsson              1998Mýrarhúsaskóli      5       
 19  Hilmar Freyr Friđgeirsson      1999Seljaskóli          5       
 20  Fannar Már Jóhannsson          1998Lundaskóla          5       
 21  Andri Jökulsson                1997Rimaskóli           5       
 22  Aron Daníel Arnalds            2000Taflf. Bolungarvíkur5       
 23  Magni Marelsson                1998Haukar              5       
 24  Jörgen Freyr Ólafsson          1999TV                  5       
 25  Gunnar Eyjólfsson              1998Hrafnagilsskóli     5       
 26  Sigurđur A. Magnússon          1999TV                  5       
 27  Helgi Snćr Agnarsson           1999TG                  5       
 28  Davíđ Már Jóhannesson          1999TV                  5       
 29  Einar Björn Ţorgrímsson        1999Búđardal            5       
 30  Eyţór Dađi Kjartansson         2000TV                  5       
 31  Ţorsteinn Hálfdanarson        1997 Haukar              5       
 32  Ţórđur Y. Sigursveinsson       1999TV                  5       
 33  Tinna Ósk Rúnarsdóttir         2000Hrafnagilsskóli     4.5     
 34  Jóhann Hannesson               1997Haukar              4.5     
 35  Gauti Páll Jónsson             1999Grandaskóli         4.5     
 36  Bjarki Rúnar Sverrisson        1999TG                  4.5     
 37  Hilmir Hrafnsson               2001Borgarskóli         4.5     
 38  Sóley Lind Pálsdóttir          1999TG                  4.5     
 39  Sonja María Friđriksdóttir     1998Hjallaskóli         4.5     
 40  Gabríel Orri Duret             1998Haukar              4       
 41  Guđlaugur Guđmundsson          2000TV                  4       
 42  Gylfi Ţorsteinn Gunnlaugsson   1997Austurbćjarskóli    4       
 43  Daníel Már Sigmarsson          2000TV                  4       
 44  Ágúst Pálmason Morthens        1998                     4       
 45  Hafţór Andri Helgason          1997Rimaskóli           4       
 46  Birgir Steinn Jónsson          1999Hofstađaskóli       4       
 47  Jóhann Arnar Finnsson          2000                     4       
 48  Daníel Guđmundsson             2000TV                  4       
 49  Tara Sóley Davíđsdóttir        1998Hjallaskóli         4       
 50  Róbert Leó Jónsson             1999Hjallaskóla         4       
 51  Daníel Bjarki Stefánsson       2000Fjölnir             4       
 52  Flóki Larsen                   1998Kópavogsskóli       4       
 53  Ingi Brjánsson                 2002Austurbćjarskóli    4       
 54  Atli Geir Halldórsson          1999Austurbćjarskóli    4       
 55  Margrét Rún Sverrisdóttir      1997Hólabrekkuskóli     4       
 56  Kjartan Bjarmi Árnason         1998Kópavogsskóli       4       
 57  Kristófer Lúđvíksson           1997TG                  4       
 58  Diljá Guđmundsdóttir           1998Lágafellsskóli      3.5     
 59  Ásgeir Lúđvíksson              1999TG                  3.5     
 60  Ísidór Bjarnason               1998Vesturbćjarskóla    3.5     
 61  Ţorvar Harđarson               1997Austurbćjarskóli    3.5     
 62  Léon Daram                     1998Vesturbćjarskóli    3.5     
 63  Ástrós Lind Guđbjörnsdóttir    1998Hjallaskóli         3.5     
 64  Arna Ţyrí Ólafsdóttir          1997TV                  3.5     
 65  Máni Sverrisson                2002TV                  3.5     
 66  Ásgeir Beinteinn Árnason       1999Vesturbćjarskóli    3.5     
 67  Elín María Árnadóttir          1997Vesturbćjarsskóli   3       
 68  Eyrún Margrét Eiđsdóttir       1999UMSB                3       
 69  Hafsteinn Ari Ágústsson        2000Laugarnesskóli      3       
 70  Ríkharđur Snćbjörnsson         1999Austurbćjarskóli    3       
 71  Anton Breki Viktorsson         2000TV                  3       
 72  Nökkvi Dan Elliđason           1997TV                  3       
 73  Aldís Birta Gautadóttir        1998Hjallaskóli         3       
 74  Bjarki Andrésson               1999                     3       
 75  Kári Georgsson                 2000TG                  3       
 76  Askur Jóhannsson               1999Vesturbćjarskóla    3       
 77  Salka Ţóra Svanhvítardótt      1998Austurbćjarskóli    3       
 78  Magnús Már Pálsson             1998Salaskóli           3       
 79  Bjarmi Valentino Del Negro     1999Vesturbćjarskóla    3       
     Tómas Sturluson                1998Austurbćjarskóli    3       
 81  Guđmundur Kári Ţorgrímsson     1999Búđardal            3       
 82  Harpa Ingólfsdóttir            1997Hólabrekkuskóli     3       
 83  Bjarni Dagur Kárason           1999Mýrarhúsaskóli      2.5     
 84  Hákon Gunnarsson               1999Fossvogsskóli       2.5     
 85  Sigríđur Sigurrósardóttir      1998Rimaskóli           2.5     
 86  Víđir Davíđ Krogsgaard         1998Árbćjarskóli        2.5     
 87  Kristján Atli Adolfsson        1997Langholtsskóli      2.5     
 88  Bjarki Freyr Valgarđsson       2000TV                  2       
 89  Jakob Petersen                 1999Árbćjarskóli        2       
 90  Alma Maureen Vinson            1998Hjallaskóli         2       
 91  Rakel Rós Halldórsdóttir       1999Rimaskóli           2       
 92  Sigrún Júlía Ólafsdóttir       2001                     2       
 93  Askur Hugi Hallgrímsson        2000Laugarnesskóli      2       
 94  Kári Ţór Birgisson             1998Víđistađaskóli      2       
 95  Karlotta Brynja Baldvinsdóttir 1999Lágafellsskóli      2       
 96  Ólafur Björn Sverrisson        1999Fossvogsskóli       1.5     
 97  Signý Ósk Sigurđardóttir       2000Salaskóli           1.5     
 98  Eyrún Ósk Hjartardóttir        1998Árbćjarskóli        1       
 99  Petra Colic                    2001Hjallaskóli         0       
 100 Nikola Colic                   1999Hjallaskóli         0       

 


« Síđasta fćrsla | Nćsta fćrsla »

Bćta viđ athugasemd

Ekki er lengur hćgt ađ skrifa athugasemdir viđ fćrsluna, ţar sem tímamörk á athugasemdir eru liđin.

Síðan

Skák.is
Skák.is

Skák.is, skákfréttavefur Íslands. Gunnar Björnsson er ritsjóri vefsins.

 

RSS-straumar

Erlendar vefsíður

Helstu erlendu fréttasíđurnar

Chessdom

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Chess24

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

FIDE

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Heimsóknir

Flettingar

  • Í dag (28.2.): 27
  • Sl. sólarhring: 35
  • Sl. viku: 294
  • Frá upphafi: 8716069

Annađ

  • Innlit í dag: 21
  • Innlit sl. viku: 211
  • Gestir í dag: 19
  • IP-tölur í dag: 19

Uppfćrt á 3 mín. fresti.
Skýringar

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband