Leita í fréttum mbl.is

Bloggfćrslur mánađarins, nóvember 2007

HM ungmenna: Gott gengi í lokaumferđinni!

 

HM-farar

 

 

Íslensku keppendurnar hrukku aldeilis í gír í 11. og síđustu umferđ Heimsmeistaramóts ungmenna, sem fram fór í morgun í Kemer.   Alls komu 6 vinningar í hús í lokaumferđinni.  Mótiđ er sjálfsagt of stutt fyrir okkar fólk!  Dagur Andri Friđgeirsson, Hrund Hauksdóttir, Svanberg Már Pálsson, Jóhanna Björg Jóhannsdóttir og Sverrir Ţorgeirsson unnu sínar skákir en Hjörvar Steinn Grétarsson og Hallgerđur Helga Ţorsteinsdóttir gerđu jafntefli.  Sverrir varđ efstur íslensku krakkanna hlaut 6 vinninga, Hjörvar Steinn 5,5 vinning en Svanberg og Jóhanna 5 vinninga.  

Ţetta mót mun án efa fara í reynslubanka krakkana sem munu án efa gera betur á nćsta móti! 

Úrslit íslensku skákmannanna í 11. umferđ:

FlokkurNafnStigLand Úrslit NafnStigLand
St-8LAMBA Hamame Bilge0TUR31 - 03JOHANNASDOTTIR Hildur Berglind0ISL
Dr-12FRIDGEIRSSON Dagur Andri1804ISL1 - 04SERDJUKS Julians0LAT
St-12HAUKSDOTTIR Hrund0ISL1 - 0NIKOLOVSKA Dragana0MKD
Dr-14BEN ARZI Ido2008ISR5˝ - ˝5GRETARSSON Hjorvar Steinn2270ISL
Dr-14ARAT Yagiz0TUR40 - 14PALSSON Svanberg Mar1829ISL
St-14SOLANGA ARACHCHIGE PERERA Dona A0SRI40 - 14JOHANNSDOTTIR Johanna Bjorg1651ISL
Dr-16POETZ Florian2174AUT50 - 15THORGEIRSSON Sverrir2061ISL
St-16CHU Mei-Yin0SIN4˝ - ˝4THORSTEINSDOTTIR Hallgerdur1790ISL
St-18HRENIC Misa1982SLO1 - 0THORFINNSDOTTIR Elsa Maria1724ISL


Vinningafjöldi íslensku skákmannanna:
  • Sverrir fékk 6 vinninga
  • Hjörvar Steinn fékk 5,5 vinning
  • Hallgerđur Helga, Svanberg Már og Jóhanna Björg fengu 5 vinninga
  • Elsa María, Dagur Andri og Hrund fengu 4,5 vinning
  • Hildur Berglind fékk 3 vinninga
Vefsíđur:

Belgrad: Róbert vann í sjöttu umferđ

RóbertFIDE-meistarinn Róbert Harđarson (2346) sigrađi Spánverjann Perez Aleman Pedro Tomŕs (2110) í sjöttu umferđ alţjóđlegs skákmóts í Belgrad í Serbíu sem fram fór í dag.  Snorri G. Bergsson (2298) gerđi jafntefli viđ Serbann Dragan M Pantovic (2137).  Báđir tefla ţeir viđ stórmeistara í sjöundu umferđ, sem fram fer á morgun. 

Róbert hefur 4,5 vinning og er í 14.-29. sćti en Snorri hefur 4 vinninga og er í 30.-48. sćti.  Efstir međ 5,5 vinning eru serbneski alţjóđlegi meistarinn Marko Zivanic (2460) og makedónski stórmeistarinn Zvonko Stanojoski (2467).

Í sjöundu umferđ, sem fram fer á morgun, teflir Róbert viđ makedónska stórmeistarann Dragoljub Jacimovic (2412) en Snorri viđ búlgarska stórmeistarann Liuben Spassov (2410).   

Alls taka 216 skákmenn ţátt í ţessu móti og ţar af eru 16 stórmeistarar og 18 alţjóđlegir meistarar.  Róbert er sá 42. stigahćsti en Snorri er númer 55 í stigaröđinni.  

 


HM ungmenna: Sverrir, Svanberg, Jóhanna og Hrund unnu í 10. umferđ

Sverrir_Thorgeirsson.jpgSverir Ţorgeirsson, Svanberg Már Pálsson, Jóhanna Björg Jóhannsdóttir og Hrund Hauksdóttir unnu sínar skákir í 10. og nćstsíđustu umferđ Heimsmeistaramóts ungmenna, sem fram fór í Kemer í dag.  Elsa María Ţorfinnsdóttir gerđi jafntefli en ađrar skákir töpuđust.  Sverrir og Hjörvar Steinn Grétarsson hafa flesta vinninga íslensku skákmannanna eđa fimm vinninga samtals og Elsa María Ţorfinnsdóttir hefur 4,5 vinning.   

Ellefta og síđasta umferđ verđur tefld í fyrramáliđ.   Rétt er ađ benda á nýjan pistil Eddu móđur Jóhönnu og Hildar á bloggsíđu hennar

 

 

 

Úrslit íslensku skákmannanna í 10. umferđ:

Rd.NamePts.ResultPts.NameGroup
10THORFINNSDOTTIR Elsa Maria 4˝-˝4ZALIMAITE Ieva U18 girls
10JOHANNASDOTTIR Hildur Berglind 30-13ACIMOVIC Gorica U8 girls
10KOC Omer Tarik 1-0FRIDGEIRSSON Dagur Andri U12 boys
10CELIK Hasibe 0-1HAUKSDOTTIR Hrund U12 girls
10GRETARSSON Hjorvar Steinn 50-15SHEN Victor C U14 boys
10PALSSON Svanberg Mar 31-03ABDUSSALAMOV Ayan U14 boys
10JOHANNSDOTTIR Johanna Bjorg 31-03LIN ELAINE Yu-Tong U14 girls
10THORGEIRSSON Sverrir 41-04GURCAN Eray U16 boys
10THORSTEINSDOTTIR Hallgerdur 40-14ZAHIDOVA Afsana U16 girls


Vinningafjöldi íslensku skákmannanna:
  • Hjörvar Steinn og Sverrir hafa 5 vinninga
  • Elsa María hefur 4,5 vinning
  • Hallgerđur Helga, Svanberg Már og Jóhanna Björg hafa 4 vinninga
  • Dagur Andri og Hrund hafa 3,5 vinning
  • Hildur Berglind hefur 3 vinninga
Vefsíđur:

Heimsbikarmótiđ í skák: Radjabov og Ponomariov töpuđu fyrri skák 2. umferđar

Fyrri skák 2. umferđar (64 manna úrslita) Heimsbikarmótsins í skák fór fram í dag.  Međal helstu tíđinda má nefna ađ Pólverjinn Macieja vann Radjabov og Kínverjinn Wang vann Ponomariov sem einnig lenti í vandrćđum í fyrstu umferđ.  Síđari skák einvíganna verđur tefld á morgun.   

Úrslit 2. umferđar:


Round 2 Game 1

matchmatch
score
   WhiteResult   Black 
10,5-0,5  Galkin, Alexander (RUS) ˝-˝  Ivanchuk, Vassily (UKR)  View 
21-0  Mamedyarov, Shakhriyar (AZE) 1-0  Kozul, Zdenko (CRO)  View 
31-0  Macieja, Bartlomiej (POL) 1-0  Radjabov, Teimour (AZE)  View 
41-0  Aronian, Levon (ARM) 1-0  Gustafsson, Jan (GER)  View 
50,5-0,5  Shulman, Yuri (USA) ˝-˝  Shirov, Alexei (ESP)  View 
61-0  Svidler, Peter (RUS) 1-0  Pavasovic, Dusko (SLO)  View 
70,5-0,5  Gurevich, Mikhail (TUR) ˝-˝  Adams, Michael (ENG)  View 
80,5-0,5  Alekseev, Evgeny (RUS) ˝-˝  Sakaev, Konstantin (RUS)  View 
90,5-0,5  Najer, Evgeniy (RUS) ˝-˝  Grischuk, Alexander (RUS)  View 
100,5-0,5  Carlsen, Magnus (NOR) ˝-˝  Naiditsch, Arkadij (GER)  View 
110-1  Avrukh, Boris (ISR) 0-1  Kamsky, Gata (USA)  View 
120,5-0,5  Akopian, Vladimir (ARM) ˝-˝  Ghaem Maghami, Ehsan (IRI)  View 
130,5-0,5  Belov, Vladimir (RUS) ˝-˝  Jakovenko, Dmitry (RUS)  View 
140-1  Ponomariov, Ruslan (UKR) 0-1  Wang, Hao (CHN)  View 
150,5-0,5  Tiviakov, Sergei (NED) ˝-˝  Wang, Yue (CHN)  View 
161-0  Bacrot, Etienne (FRA) 1-0  Roiz, Michael (ISR)  View 
170,5-0,5  Zhang, Pengxiang (CHN) ˝-˝  Karjakin, Sergey (UKR)  View 
180,5-0,5  Bu, Xiangzhi (CHN) ˝-˝  Motylev, Alexander (RUS)  View 
191-0  Tomashevsky, Evgeny (RUS) 1-0  Hossain Enamul (BAN)  View 
201-0  Almasi, Zoltan (HUN) 1-0  Socko, Bartosz (POL)  View 
210,5-0,5  Volkov, Sergey (RUS) ˝-˝  Malakhov, Vladimir (RUS)  View 
220,5-0,5  Kasimdzhanov, Rustam (UZB) ˝-˝  Georgiev, Kiril (BUL)  View 
230,5-0,5  Baramidze, David (GER) ˝-˝  Dominguez Perez, Lenier (CUB)  View 
240-1  Van Wely, Loek (NED) 0-1  Bareev, Evgeny (RUS)  View 
251-0  Fressinet, Laurent (FRA) 1-0  Nevednichy, Vladislav (ROU)  View 
260,5-0,5  Volokitin, Andrei (UKR) ˝-˝  Zhou, Jianchao (CHN)  View 
270,5-0,5  Navara, David (CZE) ˝-˝  Rublevsky, Sergei (RUS)  View 
281-0  Onischuk, Alexander (USA) 1-0  Nikolic, Predrag (BIH)  View 
290-1  Vallejo Pons, Francisco (ESP) 0-1  Inarkiev, Ernesto (RUS)  View 
300,5-0,5  Zvjaginsev, Vadim (RUS) ˝-˝  Sasikiran, Krishnan (IND)  View 
310,5-0,5  Tkachiev, Vladislav (FRA) ˝-˝  Cheparinov, Ivan (BUL)  View 
320,5-0,5  Zhao, Jun (CHN) ˝-˝  Nisipeanu, Liviu-Dieter (ROU)  View

Heimasíđa mótsins 

 


Belgrad: Róbert vann í fimmtu umferđ - Snorri međ jafntefli viđ AM

RóbertFIDE-meistarinn Róbert Harđarson (2346) sigrađi Róbert Serbann Ivica Pantic (2192).  Snorri G. Bergsson gerđi jafntefli viđ serbneska alţjóđlega meistarann Milos T Popovic (2419).  Báđir hafa ţeir 3,5 vinning og eru í 31.-47. sćti.   Efstur, međ fullt hús, er serbneski alţjóđlegi meistarinn Marko Zivanic (2460).

Í sjöttu umferđ, sem fram fer á morgun, teflir Róbert viđ Spánverjann Perez Aleman Pedro Tomŕs (2110) en Snorri teflir viđ Serbann Dragan M Pantovic (2137).  

Alls taka 216 skákmenn ţátt í ţessu móti og ţar af eru 16 stórmeistarar og 18 alţjóđlegir meistarar.  Róbert er sá 42. stigahćsti en Snorri er númer 55 í stigaröđinni. 

 

 


HM ungmenna: Elsa, Hallgerđur og Hildur unnu í 9. umferđ

Elsa MaríaStelpudagur var hjá íslensku skákmönnunum í 9. umferđ Heimsmeistaramóts ungmenna, sem fram fór í dag í Kemer í Tyrklandi.  Elsa María Ţorfinnsdóttir, Hallgerđur Helga Ţorsteinsdóttir og Hildur Berglind Jóhannsdóttir unnu sínar skákir.  Hrund Hauksdóttir sat svo yfir og fékk fyrir ţađ vinning.  Hjá strákunum gerđi Dagur Andri Friđgeirsson jafntefli en ađrar skákir töpuđust.  Hjörvar Steinn Grétarsson er efstur íslensku krakkana međ 5 vinninga, en Elsa, Sverrir Ţorgeirsson og Hallgerđur Helga hafa 4 vinninga.    

 

 

 

 

Úrslit íslensku skákmannanna í 9. umferđ:

 NamePts.ResultPts.NameGroup
 TIKIR Hazal 30-13THORFINNSDOTTIR Elsa Maria U18 girls
 CHILDS Rebecca 20-12JOHANNASDOTTIR Hildur Berglind U8 girls
 KIARASH Kiani 3˝ - ˝3FRIDGEIRSSON Dagur Andri U12 boys
 HAUKSDOTTIR Hrund 1-0 byeU12 girls
FMSAEED Ishaq 51-05GRETARSSON Hjorvar Steinn U14 boys
 OKAY Arda Efe 31-03PALSSON Svanberg Mar U14 boys
WFMLATRECHE Sabrina 31-03JOHANNSDOTTIR Johanna Bjorg U14 girls
 PAVLIDIS Anastasios 41-04THORGEIRSSON Sverrir U16 boys
 GEMREKOGLU Nadin 30-13THORSTEINSDOTTIR Hallgerdur U16 girls


Vinningafjöldi íslensku skákmannanna:
  • Hjörvar Steinn hefur 5 vinninga
  • Sverrir, Elsa María og Hallgerđur Helga hafa 4 vinninga
  • Dagur Andri hefur 3,5 vinning
  • Svanberg Már, Jóhanna Björg og Hildur Berglind hafa 3 vinninga
  • Hrund hefur 2,5 vinning
Vefsíđur:

Ottósmótiđ fer fram 1. desember - keppendur hvattir til ađ skrá sig sem fyrst!

Ólafsvík2007Sjötta Ottósmótiđ verđur haldiđ í félagsheimilinu Klifi Ólafsvík laugardaginn 1. desember. Mótiđ verđur međ sama hćtti og undanfarin ár, ţ.e. tefldar verđa 8 umferđir 4 x 7 mín skákir og 4 x 20 mín skákir. Glćsileg verđlaun eru í bođi.

Keppendur eru hvattir til ađ skrá sig fyrst til leiks (sjá neđst í frétt).    

Ritstjóri hefur veriđ tíđur getur á mótinu og hvetur alla sem vettlinga geta valdiđ ađ taka ţátt.  Skemmtilegra mót er ekki til á Íslandi og vil ég vekja athygli á grein Björns Ţorfinnssonar á Skákhorninu um mótiđ.   

Rútuferđ frá BSÍ kl:10:00.  Verđlaunapottur: kr: 250.000-, sérstök barna- og kvennaverđlaun sem og verđlaun fyrir undir 2000 stigum.

Kaffiveitingar á milli umferđa.  Öllum bođiđ í mat ađ móti loknu  Glćsileg aukverđlaun dregin út.  Karaoke og jasssveit Ólafsvíkur leikur undir borđhaldi.  Nánar kynnt síđar.  Skráning hjá Rögnvaldi í síma 840 3724 og roggi@fmis.is


Atskákmót Reykjavíkur fer fram 3. desember

Atskákmót Reykjavíkur fer fram mánudaginn 3. desember.  Mótiđ fer fram í félagsheimili Hellis, Álfabakka 14. Tefldar verđa 6 umferđir međ Monrad-kerfi og hefur hvor keppandi 15 mínútur á skák. Mótiđ hefst kl. 19:30.

Titilinn Atskákmeistari Reykjavíkur hlýtur sá Reykvíkingur, eđa félagsmađur reykvísks félags, sem bestum árangri nćr. Mótiđ er jafnframt Atskákmót Hellis en Atskákmeistari Hellis verđur sá félagsmađur sem bestum árangri nćr. 

Verđi tveir jafnir í baráttunni um annanhvorn titilinn verđur teflt tveggja skáka hrađskákeinvígi. Verđi jafnt ađ ţví loknu verđur tefldur hrađskákbráđabani. Verđi fleiri en tveir jafnir verđur tefld einföld umferđ, hrađskák. Verđi enn jafnt, ţá bráđabani.  

Núverandi atskákmeistari Reykjavíkur er Arnar Gunnarsson en núverandi atskákmeistari Hellis er Baldur Kristinsson. 

Verđlaun:

  1. 10.000
  2. 6.000
  3. 4.000

Ţátttökugjöld:

  • 16 ára og eldri: 1.000 kr
  • 15 ára og yngri: 700

Heimsbikarmótiđ í skák: Harikrisna og Short úr leik

Í dag lauk fyrstu umferđ (128 manna úrslitum).  Međal keppenda sem féllu úr leik ađ loknum atskákum og/eđa hrađskákum má nefna Indverjann Harikrishna og áskorendendann fyrrverandi Nigel D. Short.  Önnur umferđ (64 manna úrslit) hefst á morgun.

Úrslit 1. umferđar:

World Chess Cup Round 1 24th-26th November 2007
Round 1 Match 01
Ivanchuk, VassilyUKR 278711     2
Aderito, PedroANG235200     0
Round 1 Match 02
Abdel Razik, KhaledEGY 238900     0
Mamedyarov, ShakhriyarAZE275211     2
Round 1 Match 03
Radjabov, TeimourAZE 274211     2
Genba, VladimirRUS241300     0
Round 1 Match 04
Hobaica, Juan PabloARG 242700     0
Aronian, LevonARM274111     2
Round 1 Match 05
Shirov, AlexeiESP 273911     2
Gwaze, RobertZIM242900     0
Round 1 Match 06
Iturrizaga, EduardoVEN 2435-0     0
Svidler, PeterRUS2732+1     2
Round 1 Match 07
Adams, MichaelENG 2729˝ 1     1,5
Zugic, IgorCAN2477˝0     0,5
Round 1 Match 08
Ismagambetov, AnuarKAZ 248010˝ 0    1,5
Alekseev, EvgenyRUS271601˝ 1    2,5
Round 1 Match 09
Grischuk, AlexanderRUS 27151˝      1,5
Lima, DarcyBRA24870˝     0,5
Round 1 Match 10
Zhao, Zong-YuanAUS 249100     0
Carlsen, MagnusNOR271411     2
Round 1 Match 11
Kamsky, GataUSA 2714˝ 1     1,5
Adly, AhmedEGY2494˝0     0,5
Round 1 Match 12
Filippov, AntonUZB 2496˝ ˝ ˝ 0    1,5
Akopian, VladimirARM2713˝˝˝ 1    2,5
Round 1 Match 13
Jakovenko, DmitryRUS 271011     2
Rahman, ZiaurBAN249700     0
Round 1 Match 14
El Gindy, EssamEGY 2503100 ˝    1,5
Ponomariov, RuslanUKR2705011 ˝    2,5
Round 1 Match 15
Wang, YueCHN 2703˝ 1     1,5
Pridorozhni, AlekseiRUS2506˝0     0,5
Round 1 Match 16
Laylo, DarwinPHI 2508˝ 0     0,5
Bacrot, EtienneFRA2695˝1     1,5
Round 1 Match 17
Karjakin, SergeyUKR 269411     2
Matsuura, EveraldoBRA251100     0
Round 1 Match 18
Kabanov, NikolaiRUS 251200     0
Bu, XiangzhiCHN269211     2
Round 1 Match 19
Eljanov, PavelUKR 2691˝ 0     0,5
Hossain EnamulBAN2514˝1     1,5
Round 1 Match 20
Wen YangCHN 25150˝      0,5
Almasi, ZoltanHUN26911˝     1,5
Round 1 Match 21
Malakhov, VladimirRUS 269011     2
Xu, YuhuaCHN251700     0
Round 1 Match 22
Gopal, G.N.IND 2520˝ ˝ ˝ ˝ 0 0  2
Kasimdzhanov, RustamUZB2690˝˝˝ ˝ 1 1  4
Round 1 Match 23
Dominguez Perez, LenierCUB 268311     2
Iljushin, AlexeiRUS252800     0
Round 1 Match 24
Nguyen, Ngoc Truong SonVIE 2530˝ ˝ 1 0 ˝ 0  2,5
Van Wely, LoekNED2679˝˝0 1 ˝ 1  3,5
Round 1 Match 25
Landa, KonstantinRUS 26780˝      0,5
Nevednichy, VladislavROU25311˝     1,5
Round 1 Match 26
Le, Quang LiemVIE 2534˝ 0     0,5
Volokitin, AndreiUKR2678˝1     1,5
Round 1 Match 27
Rublevsky, SergeiRUS 26761˝      1,5
Hera, Imre Jr.HUN25440˝     0,5
Round 1 Match 28
Andriasian, ZavenARM 2546˝ ˝ 0 ˝    1,5
Onischuk, AlexanderUSA2674˝˝1 ˝    2,5
Round 1 Match 29
Inarkiev, ErnestoRUS 2674˝ 1     1,5
Peralta, FernandoARG2546˝0     0,5
Round 1 Match 30
Kunte, AbhijitIND 2547˝ ˝ ˝ 0    1,5
Zvjaginsev, VadimRUS2674˝˝˝ 1    2,5
Round 1 Match 31
Cheparinov, IvanBUL 2670+ +     2
Gonzalez Zamora, Juan CarlosMEX2552--     0
Round 1 Match 32
Zhao, JunCHN 2552˝ ˝ ˝ 1    2,5
Harikrishna, P.IND2668˝˝˝ 0    1,5
Round 1 Match 33
Nisipeanu, Liviu-DieterROU 26681˝      1,5
Amin, BassemEGY25610˝     0,5
Round 1 Match 34
Balogh, CsabaHUN 2561˝ 0     0,5
Tkachiev, VladislavFRA2661˝1     1,5
Round 1 Match 35
Sasikiran, KrishnanIND 2661˝ ˝ ˝ ˝ 1 ˝  3,5
Zhigalko, SergeiBLR2562˝˝˝ ˝ 0 ˝  2,5
Round 1 Match 36
Kudrin, SergeyUSA 25630˝      0,5
Vallejo Pons, FranciscoESP26601˝     1,5
Round 1 Match 37
Nikolic, PredragBIH 265711     2
Iljin, ArtemRUS256500     0
Round 1 Match 38
Ivanov, AlexanderUSA 2565˝ 0     0,5
Navara, DavidCZE2656˝1     1,5
Round 1 Match 39
Sutovsky, EmilISR 2655˝ 0     0,5
Zhou, JianchaoCHN2566˝1     1,5
Round 1 Match 40
Flores, DiegoARG 256600     0
Fressinet, LaurentFRA265411     2
Round 1 Match 41
Bareev, EvgenyRUS 265311     2
Becerra Rivero, JulioUSA256800     0
Round 1 Match 42
Baramidze, DavidGER 2569˝ ˝ 1 ˝    2,5
Short, Nigel DENG2649˝˝0 ˝    1,5
Round 1 Match 43
Georgiev, KirilBUL 264911     2
Megaranto, SusantoINA256900     0
Round 1 Match 44
Gajewski, GrzegorzPOL 25730˝      0,5
Volkov, SergeyRUS26481˝     1,5
Round 1 Match 45
Socko, BartoszPOL 264611     2
Georgiev, VladimirMKD257600     0
Round 1 Match 46
Mamedov, RaufAZE 2582˝ ˝ 0 1 0 ˝  2,5
Tomashevsky, EvgenyRUS2646˝˝1 0 1 ˝  3,5
Round 1 Match 47
Motylev, AlexanderRUS 26451˝      1,5
Savchenko, BorisRUS25830˝     0,5
Round 1 Match 48
Gagunashvili, MerabGEO 2584˝ ˝ ˝ 0    1,5
Zhang, PengxiangCHN2644˝˝˝ 1    2,5
Round 1 Match 49
Roiz, MichaelISR 2644˝ ˝ ˝ ˝ 1 0 1 4
Akobian, VaruzhanUSA2585˝˝˝ ˝ 0 1 0 3
Round 1 Match 50
Ganguly, Surya ShekharIND 25850˝      0,5
Tiviakov, SergeiNED26431˝     1,5
Round 1 Match 51
Wang, HaoCHN 2643˝ 1     1,5
Markus, RobertSRB2586˝0     0,5
Round 1 Match 52
Belov, VladimirRUS 2587˝ ˝ ˝ 1    2,5
Khalifman, AlexanderRUS2643˝˝˝ 0    1,5
Round 1 Match 53
Izoria, ZviadGEO 2643--      0
Ghaem Maghami, EhsanIRI2591++     2
Round 1 Match 54
Milos, GilbertoBRA 2592˝ ˝ 0 0    1
Avrukh, BorisISR2641˝˝1 1    3
Round 1 Match 55
Naiditsch, ArkadijGER 2639˝ 1     1,5
Granda Zuniga, Julio EPER2592˝0     0,5
Round 1 Match 56
Berg, EmanuelSWE 25930˝      0,5
Najer, EvgeniyRUS26351˝     1,5
Round 1 Match 57
Sakaev, KonstantinRUS 2634˝ ˝ 1 0 ˝ ˝ 1 4
Vitiugov, NikitaRUS2594˝˝0 1 ˝ ˝ 0 3
Round 1 Match 58
Kaidanov, Gregory SUSA 2597˝ ˝ 0 ˝    1,5
Gurevich, MikhailTUR2627˝˝1 ˝    2,5
Round 1 Match 59
Shabalov, AlexanderUSA 26260˝      0,5
Pavasovic, DuskoSLO25971˝     1,5
Round 1 Match 60
Leitao, RafaelBRA 2601˝ ˝ 0 0    1
Shulman, YuriUSA2616˝˝1 1    3
Round 1 Match 61
Rodshtein, MaximISR 2615˝ 0     0,5
Gustafsson, JanGER2606˝1     1,5
Round 1 Match 62
Macieja, BartlomiejPOL 26061˝      1,5
Laznicka, ViktorCZE26100˝     0,5
Round 1 Match 63
Kozul, ZdenkoCRO 2609˝ ˝ ˝ ˝ ˝ 1  3,5
Bruzon Batista, LazaroCUB2607˝˝˝ ˝ ˝ 0  2,5
Round 1 Match 64
Galkin, AlexanderRUS 2608101 1    3
Bartel, MateuszPOL2608010 0    1

Heimasíđa mótsins 

 


Belgrad: Snorri vann í fjórđu umferđ

Snorri G. BergssonFIDE-meistarinn Snorri G. Bergsson (2298) sigrađi Serbann Branislav Nikolic (2135) í fjórđu umferđ alţjóđlegs móts, sem fram fer í Belgrad í dag.   Róbert Harđarson (2346) gerđi jafntefli viđ Serbann Mladen Knezevic (2172).   Snorri hefur 3 vinninga en Róbert 2,5 vinning.  

Snorri er í 15.-52. sćti en Róbert í 53.-95. sćti. 

Í fimmtu umferđ, sem fram fer á morgun, teflir Snorri viđ serbneska alţjóđlega meistarann Milos T Popovic (2419) en Róbert viđ Serbann Ivica Pantic (2192).

Alls taka 216 skákmenn ţátt í ţessu móti og ţar af eru 16 stórmeistarar og 18 alţjóđlegir meistarar.  Róbert er sá 42. stigahćsti en Snorri er númer 55 í stigaröđinni. 

 


« Fyrri síđa | Nćsta síđa »

Síðan

Skák.is
Skák.is

Skák.is, skákfréttavefur Íslands. Gunnar Björnsson er ritsjóri vefsins.

 

RSS-straumar

Erlendar vefsíður

Helstu erlendu fréttasíđurnar

Chessdom

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Chess24

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

FIDE

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Heimsóknir

Flettingar

  • Í dag (14.12.): 66
  • Sl. sólarhring: 74
  • Sl. viku: 346
  • Frá upphafi: 8694263

Annađ

  • Innlit í dag: 36
  • Innlit sl. viku: 260
  • Gestir í dag: 31
  • IP-tölur í dag: 27

Uppfćrt á 3 mín. fresti.
Skýringar

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband